มุ่งเน้นไปที่ศูนย์การเชื่อมต่อข้อมูล

qsfp-40g-sr-bd

  • 40GBASE-SR4 ตัวรับส่งสัญญาณ QSFP + BIDI

    โมดูล 40GBASE-SR4 รองรับระยะการเชื่อมโยงสูงสุด 100 ม. โดยใช้ OM3 และ 150 ม. โดยใช้สายไฟเบอร์ออปติกมัลติโหมด OM4 โดยหลักแล้วจะเปิดใช้งานการเชื่อมต่อออปติคอล 40G แบนด์วิดท์สูงผ่านสายไฟเบอร์แบบริบบิ้นที่สิ้นสุดด้วยตัวเชื่อมต่อแบบมัลติไฟเบอร์และยังสามารถใช้ร่วมกับสายเคเบิลฝ่าวงล้อมไฟเบอร์เพื่อดูเพล็กซ์สำหรับการเชื่อมต่อกับอินเทอร์เฟซออพติคอล 10GBASE-SR

    Email รายละเอียด
รับราคาล่าสุดหรือไม่ เราจะตอบกลับโดยเร็วที่สุด (ภายใน 12 ชั่วโมง)

นโยบายความเป็นส่วนตัว