มุ่งเน้นไปที่การเชื่อมต่อศูนย์ข้อมูล

400g qsfp-dd sr8

  • ร้อน

    400G QSFP-DD SR8 PAM4 100m Optical Transceiver

    C-Flink '' s 400G QSFP-DD SR8 PAM4 100m ส่งสัญญาณออปติคอลได้รับการออกแบบสำหรับการเชื่อมโยง 2x200GBASE-SR4 Ethernet เข้าถึงได้ถึง 70 เมตร (OM3) หรือ 100 (OM4) มากกว่าโหมดมัลติไฟเบอร์ (MMF) กับ FEC.This ที่มีประสิทธิภาพสูง โมดูลรวม 8 ข้อมูลเลนในแต่ละทิศทางกับ 8x26.5625GB

    Email รายละเอียด
รับราคาล่าสุดหรือไม่ เราจะตอบกลับโดยเร็วที่สุด (ภายใน 12 ชั่วโมง)

นโยบายความเป็นส่วนตัว